NHÀ XE QUỲNH THANH
Tưng bừng khuyến mại giá chỉ còn 170k/ lượt. Cam kết không dừng đỗ, không có phụ phí.
Lịch trình XE xem tại đây!
Giờ xuất bến: Liên tục từ 4h đến 19h – mỗi giờ một chuyến.
Địa chỉ: Ngõ 68 Nguyễn Văn Linh, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Điện thoại: 1900.1196/ 0868.260.260/0848.151.151
Xem khuyến mại của nhà xe tại đây
DUNG NGHỊ
Lịch trình: Bình Gia – Bắc Sơn – Đình Cả – Thái Nguyên – Sam Sung Phổ Yên – Nội Bài – Bến Xe Mỹ Đình – Bến Xe Yên Nghĩa
Giờ xuất bến: Liên Hệ
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
NGỌC PHƯƠNG
Lịch trình: Hà Nội – Lạng Sơn – Hữu Nghị Quan – Tân Thanh
Giờ xuất bến: Mỹ Đình (11h40,11h55) Hữu Nghị Quan (16h15) Lạng Sơn (16h30)
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
PHƯỢNG HÙNG
Lịch trình: Lạng Sơn – Đồng Mỏ – Mẹt – Vôi – Bắc Giang – Mỹ Đình
Giờ xuất bến: Lạng Sơn (5h30) Mỹ Đình (10h55)
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
ĐỨC DŨNG
Lịch trình: Hà Nội – Lạng Sơn – Hữu Nghị Quan
Giờ xuất bến: Mỹ Đình (11h20, 11h40) Lạng Sơn (16h30, 17h00)
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
ĐẠI HUYỀN
Lịch trình: Hà Nội – Lạng Sơn – Hữu Nghị Quan
Giờ xuất bến: Mỹ Đình (6h-6h25-9h-14h25) Lạng Sơn (9h30-12h-13h-15h)
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
LÀ THIỀM
Lịch trình: Hà Nội – Lạng Sơn – Hữu Nghị Quan
Giờ xuất bến: Mỹ Đình 8h30 Lạng Sơn 12h30
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
HUY VÕ
Lịch trình: Hà Nội – Lạng Sơn – Hữu Nghị Quan
Giờ xuất bến: Mỹ Đình 9h Lạng Sơn 15h
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
DIỆP THỦY
Lịch trình: Hà Nội – Lạng Sơn – Hữu Nghị Quan
Giờ xuất bến: Giáp Bát 17h Lạng Sơn 11h30
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
MẪN MẾN
Lịch trình: Hà Nội – Lạng Sơn – Hữu Nghị Quan
Giờ xuất bến: Mỹ Đình 18h Bến xe Tân Thanh 11h30
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
TIỆP MAI
Lịch trình: Hà Nội – Lạng Sơn – Hữu Nghị Quan
Giờ xuất bến: Yên Phụ (Hà Nội) 5h Nguyễn Trường Tộ (Hà Nội) 7h Lạng Sơn 12h30-14h
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: Đang cập nhật
Các tuyến xe buýt chạy nội tỉnh Lạng Sơn
Tuyến xe buýt số: 01
Lộ trình: Mai Pha – Đ.Hùng Vương – Đ.Lý Thái Tổ – Đ.Bà Triệu – Đ.Phai Vệ – Đ.Lê Đại Hành – Đ.Ngô Quyền – Đ.Lê Lợi – Ngã 6 Pò Soài – Đ.Nhị Thanh – Đ.Trần Đăng Ninh – Dốc Đồn – đền Vua Lê – Hoàng Đồng – Ngã ba Phai Trần QL1A – TT. Đồng Đăng – QL4B – Pắc Luống – BX. Tân Thanh
Tuyến xe buýt số: 02
Lộ trình: Ngã ba Pắc Luống – Quốc lộ 4A – Nhà Văn hóa thị trấn Na Sầm
Tuyến xe buýt số: 03
Lộ trình: BX Phía Bắc – QL1A – Đ. Trần Phú – Đ. Bắc Sơn – Đ. Minh Khai – Đ. Trần Đăng Ninh – Đ. Lê Lợi – Đ. Ngô Quyền – Ngã tư Mỹ Sơn – QL 4A – TT. Lộc Bình – TT. Na Dương
XE TỪ SÀI GÒN VÀ CÁC TỈNH PHÍA NAM ĐI LẠNG SƠN
HOÀNG LONG
Lịch trình: Lạng Sơn – Hà Nội – Sài Gòn – Cần Thơ
Giờ xuất bến: Lạng Sơn 11h Cần Thơ 18h30
Địa chỉ: Đang cập nhật
Điện thoại: 0205 3898585 – 0710 3783378
Cho hỏi nhà xe có những chuyến nào trong ngày đi từ thành phố Lạng Sơn về bến xe Yên Nghĩa?
Dạ trong ngày đều có chuyến về lạng sơn ạ. tần suất là 1h/chuyến ạ